Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องมารบกวน พี่ๆเพื่อนๆ@japanค่ะ ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปญี่ปุ่นพอดีพี่สาวไม่ว่างมารับที่สนามบิน
ต้องนั่งรสบัสจากนาริตะมาโคฟุ ยามานะชิเคน
จะถามว่าภาษาญี่ปุ่นต้องพูดยังไงบ้างค่ะ
1. ที่ซื้อตั๋วรสบัสไปเมืองโคฟุ ยามานะชิเคน อยู่ตรงไหนคะ
2. ต้องการซื้อตั๋ว 1 ที่ ไปเมืองโคฟุ ยามะนะชิเคน
3. ทางขึ้นรถไปทางไหนคะ
4.ถ้าถึงโคฟุ ยามานะชิเคน ช่วยบอกด้วยคะ(บอกเจ้าหน้าที่ขับรถค่ะ)

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ต้นร๊าก
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 01:06:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com