Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นอร์เวย์passportจะไปเยี่ยมเพื่อนที่UKต้องขอวีซ่าไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

ถือพลาสปอร์ตนอรเวย์ จะไปเยี่ยมเยือนเพื่อนที่ลอนดอน
แต่ว่าจะไปแค่ 9 วัน นะค่ะ
จำเป็นต้อง ขอ วีซ่า ไหมค่ะ
ถามคนนอส เขา บอกว่า ไม่ต้อง แต่ว่า
เพื่อความมั่นใจ เลยมาถามเพื่อนๆในพันทิป เพราะ
ทุกคำถาม จะมีคำตอบให้ที่นี่
ส่งอีเมล์ไปถามสถานทูต เขาก้อให้ลิ้งค์มาไปค้นหา
รบกวน ผู้รู้ ช่วยเข้ามาไข ความ ให้ กระจ่าง ที นะค่ะ
ขอบพระคุณล่วงหน้า
ตามรูป ที่เคปมา เข้าใจว่าไม่ต้องขอวีซ่า
เข้าใจถูกไหมค่ะ

จากคุณ : คนไทยออสโล
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 54 03:11:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com