Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แก้ไข DS160 สัมภาษณ์วีซ่า F1 พรุ่งนี้แล้วค่ะ ติดต่อทีมงาน

พรุ่งนี้ (20 พฤษภาคม) จะไปสัมภาษณ์วีซ่า F1 แล้วค่ะ แต่วันนี้ตรวจเอกสารที่เอเจนซี่กรอกให้ พบว่ามีผิดอยู่บ้าง เช่น ชื่ออำเภอ และต้องการที่จะเพิ่มข้อมูลเกี่ยวกับอาชีพที่ทำอยู่ แต่ปรากฎว่าแก้ไขอะไรไม่ได้เลยค่ะ เพราะก่อนหน้านี้ได้คอนเฟิร์มเรียบร้อยแล้ว แล้วเขาก็ให้แก้ไขข้อมูลได้ถึงวันที่ 16 พฤษภาคมเท่านั้น จึงทำอะไรไม่ได้ตอนนี้ เอเจนซี่ เลยแก้ ds160 ให้ใหม่ (confirm number ไม่ตรงกันกับวันนัด) แล้วก็ให้เอา ds160 ใหม่ + ตัวเก่าแนบไปด้วย เพื่อที่จะไปแจ้งให้กับเจ้าหน้าที่ทราบในวันพรุ่งนี้ (ถ้าเจ้าหน้าที่บอกไม่ได้ ก็ให้ดึงตัวใหม่ออก) กรณีเช่นนี้สามารถทำได้ไหมคะ แล้วจะมีปัญหาอะไรไหม จิตตกมากค่ะ ไม่ทราบจะทำอย่างไรดี อยากทราบว่า เมื่อเราเขาไปสถานฑูตแล้ว เขาจะมีให้เราแก้ไขข้อมูลได้อีกไหมคะ

จากคุณ : ลมหนาว
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 54 18:03:05 A:58.64.108.54 X: TicketID:315024

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com