Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเรียนที่ LSE หรืออยู่ลอนดอนบ้างครับ รบกวนถามเรื่องที่พักน่ะครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมเพิ่งได้ offer จาก LSE มาน่ะครับ และคิดว่าคงเลือกเรียนที่นี่

อยากปรึกษาเรื่องหอพักนะครับ ผมดูหอพักในมหาลัยแล้วก็น่าจะโอเค ที่ผมเล็งไว้ก็ที่ Northumberland เพราะเป็นห้องเดี่ยวมีห้องน้ำส่วนตัว มีใครที่เรียน LSE แล้วเคยอยู่หอนี้มั๊ยครับ เป็นยังไงบ้าง

หรือมีใครทราบบ้างว่าที่พักบริเวณใกล้เคียงที่ไหนดีครับ ขอแบบเดินไปไม่เกิน 20 นาทีได้จะดีมากเลยครับ ราคาที่สู้ไหวคือ GBP 200 นิดๆ /week (รวมค่าน้ำ ไฟ อินเตอร์เนทแล้วนะครับ) หรือถ้าได้ต่ำกว่านี้ (ซัก GBP 160-180) จะดีมากเลยครับ (ขอ single room + private bathroom นะครับ)

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบ (-/\-)

จากคุณ : Mr. Cello
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 54 21:26:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com