Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแนวทางครับ..มีพี่น้องที่เริ่มจากศูนย์-แล้วปัจจุบันลืมตาอ้าปากได้..ทำอย่างไรครับ ติดต่อทีมงาน

ขอแนวทางครับ..มีพี่น้องที่เริ่มจากศูนย์-แล้วปัจจุบันลืมตาอ้าปากได้(ประมานว่าสบายตัวและกาย  ไม่ต้องลำบากเหมือนเก่า) บ้างไหมครับ..
ขออนุญาต ถามเพื่อเป็นแนวทางครับ
1.ตอนชวงที่ลำบากที่สุด เป็นอย่างไรครับ+ความรู้สึกของพี่น้อง
2.มีใครให้กำลังใจบ้างหรือเปล่าครับ
3.พี่น้องทำอะไรที่พลาด(ไม่น่าทำ)บ้างไหมครับ
4.แล้วพี่น้อง ได้เรียนรู้อะไรบ้างครับ
5.พี่น้อง ทำอะไร+จังหวะเป็นอย่างไรที่สามารถทำให้ลืมตาอ้าปากได้ครับ
6.หากจะเป็นคนที่เริ่มจากศูนย์ แล้วสามารถลืมตาอ้าปากได้....ต้องเป็นคนอย่างไรครับ
7.การต่อยอดของเงินพี่น้อง ทำอย่างไรครับ
..........................................................................................
พี่น้องที่ตอบกระทู้นี้ โดยเหตุผลเป็นแนวทาง

โอม..ขอให้มียศศักดิ์อัครฐานบานบดินทร์   มีที่ดินแลสินทรัพย์นับไม่ไหว  
มีอำนาจวาสนายิ่งกว่าใคร   มีใจที่ดียิ่งอิ่มในทรวง.....สาธุ

จากคุณ : ต้อม1983
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 54 22:02:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com