Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีครับชาวไกลบ้านทุกๆท่านหลังจากห่างหายไปนานวันนี้ผมกลับมาพร้อมกับพาเที่ยว"เมืองไทย"บ้านเกิดเมืองนอนเรานี่เองครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดี ชาวไกลบ้านทุกๆท่านเลยนะครับ :)
สวัสดีทั้งขาเเจมขาจรสารพัดขา lol หลังจากไม่ค่อยเข้ามาเล่นพันทิปนานมากเลยเพราะเรื่องเรียนเลยหายไปเกือบสนิท 555+ เวลาเข้าพันทิปก็เข้ามาเเวปๆเเล้วก็ออกไป เเต่วันนี้ได้เลิกงามยามดีจะเข้ามันทุกวัน (ฮา)...เพราะว่าผมปิดเทอมเเล้ววววว เย้ๆๆ
   ปกติที่ผ่านมาผมจะพาเที่ยวประเทศต่างๆแถบยุโรปซะมากกว่า วันนี้บินข้ามทวีปมาลงที่ Thailand บ้านเราบ้างครับ(เปลี่ยนบรรยากาศมั่ง อิอิ)
   เกริ่นเรื่องนิดนึงสำหรับกระทู้นี้ผมจะพาทุกท่านมาเที่ยวเมืองไทย สำหรับใครที่ยังไม่ได้กลับเมืองไทยนานวันนี้ท่านจะได้เเวะชมได้ในกระทู้นี้นะครับ ทริปนี้อย่างที่เคยบอกไว้สมัยก่อนนู้นนนน ว่าผมจะกลับไทยเเล้วเอารูปมาฝากวันนี้ได้ฤกษ์เเล้วครับ ผมกลับไทยสองอาทิตย์ครึ่งในช่วงเดือนกุมภาฯที่ผ่านมา กลับไทยครั้งนี้ได้ประสบการณ์เยอะเลย ทั้งโหด มันส์ ฮา กับการที่สภาพเเวดล้อมของเมืองไทยที่เปลี่ยนแปลงไป รายระเอียดผมจะค่อยๆเล่าไปตามลำดับต่อไปนะครับ...
เอาหล่ะครับ ถ้าพร้อมเเล้วก็ไปกันเลยนะครับ  เเต่น เเต่น เเต๊นนนนนนนน

จากคุณ : เสี้ยวขาวฯ
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 54 02:32:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com