Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ข้อแนะนำ สำหรับผู้รอวันเขียวของ US Visa F 1 ติดต่อทีมงาน

วีซ่า F-1 ผมได้ทำการคลิก refresh หน้าจอตั้งแต่วันอังคารจนถึงวันนี้พึ่งได้วันเขียวเมื่อเวลา 12.40 น. ผมเจอวันเขียวทั้งสิ้น 3 ครั้ง
ครั้งแรก วันอังคารที่ 7 มิย 2554 เวลา 21.30-22.45 เจอวันที่ 12 July แต่ผมพึ่งทำได้เพียง 15 นาที ผมจึงคิดว่าโอ้วว มันง่ายขนาดนี้เลยหรือแต่ผมอยากได้ช่วงอาทิตย์หน้ามากกว่า จึงไม่เลือก หารู้ไม่นั่นคือ หายนะสำหรับชีวิตผมอย่างมาก
ครั้งที่ 2 เมื่อวาน 8 มิย 54 ผมเห้นเขียว ช่วง 17.30-18.30 วันที่ 30 Jun ผมกำลังอ่านข่าวไป refresh ไป เมื่อเห้นแล้วคลลิกเลือกเวลา แต่มันบอกเวลานี้เต็มแล้ว เลือกเวลาอื่น แล้วมันก็ไม่มีให้ผมเลือก _____ _____
ครั้งที่ 3 ช่วง 12.00-12.30 วันนี้ 9 มิย ได้วัน appoint 12 July กดเลือกเวลาแล้วแต่มันคลิกไม่ได้ไม่รู้หน้าจอล่มหรืออย่างไรเลยชวดอีกครั้ง
ครั้งสุดท้าย ผมจึงตั้งใจว่าจะไม่ทำไรแล้วจนกว่าจะได้ แต่โอ้วว ปาฏิหาริย์มีจริงเพียง 15 นาทีต่อมา วันที่ 15 Jun เขียว ไม่เคยเห้นสีเขียวสวยขนาดนี้มาก่อน จึงกดๆๆๆๆ จากนั้นมันก็เป้น Confirmation Page
ข้อแนะนำ 1. ช่วงเวลา 6.00-12.00 รอ มา 2 วันไม่เขียวเลย
2. ช่วงเที่ยง-บ่ายวันนี้เจอ 2 เขียวและเชื่อว่าช่วง 17-00-19.00 น่าจะมีอ
3. อย่าทำอย่างอื่นเพราะมันทำให้สมาธิและการตอบสนองช้ากว่าพวกที่รอจ้องงาบวันอย่างผม ซึ่ผม refresh ทั้งวัน มา 2 วันแล้วโดยที่ดู youtube ครึ่งจอกด refresh ครึ่งจอหรืออ่านข่าวไป refresh ไป แนะนำว่า อย่าทำ จ้องตะครุบไปเลยพอได้แล้วค่อยไปนอน ตีพุง
4. สวดมนต์ ไหว้พระบ้าง เมื่อวานผมขอไปว่าผมอยากบวชก่อนไปเรียนช่วยผมหน่อย โอ้วววววว วันนี้เจอ 2เขียวสัมพันธ์

ขอให้ทุกคนอดทนและโชคดีนะครับสว่นผมไปนอนต่อและเตรียมตัวสัมภาษณ์ก่อนแล้วววววววววววววววว 555555

จากคุณ : Messi
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 13:15:46 A:125.25.12.70 X: TicketID:320252

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com