Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอนนี้อยู่อเมริกา จะไปเที่ยวแคนนาดาต้องขอวีซ่าหรือป่าวครับ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้อยู่ที่อเมริกาอะครับ แล้วอยากจะไปเที่ยว แคนนาดา niagara fall กับเพื่อนๆอะครับ เพื่อนๆประเทศอื่นเค้าไม่ต้องขอวีซ่าอะครับเข้าได้เลย แต่อยากทราบว่า คนไทยนี่ต้องขอวีซ่าเข้าแคนนาดาหรือป่าวครับ แล้วถ้าต้องขอจะต้องทำอะไรยังไงบ้างอะครับ  ขอบคุณครับ

จากคุณ : kadujikiss
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 54 10:48:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com