Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเพื่อนๆหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆ พี่ๆ ป้าๆ น้าๆ ทั้งหลายในห้องไกลบ้านมีใครรู้จักแหล่งสั่งซื้อ คริสตัล ของ Swarovski แบบขายส่งบ้างมั้ยค่ะ เพราะเราทำสร้อยคริสตัลขาย แต่ซื้ออุปกรณ์และเม็ดคริสตัลที่ JO-ANN แล้วมันแพงมากๆ ตริสตัลขนาด 8 mm  ได้ไม่ถึง 10 เม็ด  ตั้ง 8.99$ ถ้าร้อยเส้นหนึ่งราคาต้นทุนก็แพงมากๆ และคริสตัสบางสี บางขนาด ที่ JO-ANN ไม่มีขายค่ะ ก็เลยอยากหาแหล่งซื้อแบบขายส่งดู เพื่อจะลดต้นทุนได้บ้าง

รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ

จากคุณ : vanessa-eva
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 54 11:11:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com