Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบการเดินทาง จาก Mit ไป new york ติดต่อทีมงาน

ผมต้องไปทำธุระ ที่ mit ครับ คืออยู่ที่มหาลัยเลยครับ
แต่ผมไม่เคยไปอเมริกา
ทีนี้ผม อยากไป newyork ตรง china town มีวิธีไปยังไงมั้งครับ
เช่น นั่งรถไฟไต้ดิน  รถเมล์ และระยะเวลาเดินทางเท่าไรครับ
สมมุติ มีรถเมล์ แล้วผมจะเดินทางกลับมายังไง ครับ(จาก ny กลับมาที่ mit)

จากคุณ : Deleter`
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 54 00:04:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com