Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++สอบถามเรื่องใบจองตั๋วเครื่องบินสำหรับการขอวีซ่าค่ะ+++ ติดต่อทีมงาน

คือเราให้บริษัทที่เค้าขายตั๋วเครื่องบินจองตั๋วให้ค่ะ แต่ยังไม่ออกตั๋ว รอวีซ่าผ่านก่อน คือเราต้องใช้ประกอบการยื่นขอวีซ่าเชงเก้นที่สถานทูตฟินแลนด์ แต่พอเค้าส่งรายละเอียดการจองมาให้ทางเราอีเมลล์ มันจะประมาณว่าพิมพ์มาเป็นข้อๆอ่ะค่ะ 1..2..3 มีชื่อ นามสกุล แล้วก็รายละเอียดเที่ยวบิน ทั้งหมดประมาณ 9 ข้อค่ะ ไม่ทราบว่ามันจะใช้ได้เหรอคะ แบบเราว่ามันดูไม่ค่อยเป็นทางการอ่ะ เค้าบอกให้ก้อบลงกระดาษ A4 แล้วพิมพ์ไปไปยื่นกับสถานทูตได้เลยอ่ะ ของเพื่อนๆเป็นแบบนี้มั้ยคะ หรือว่ามันควรจะต้องเป็นแบบไหน รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 54 22:40:00

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 54 22:39:44

จากคุณ : PimMaYom
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 54 22:39:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com