Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประเทศสาธารณรัฐเช็กช่วงสงครามเย็นจนถึงประชาธิปไตยใหม่ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาวไกลบ้านทุกท่าน

ผมกลับมาเมืองไทยก็สอนหนังสือตามเรื่องตามราวไป สนุกดี แต่งานสอนก็เยอะทั้งสัปดาห์ ทั้งภาคปกติ ภาคพิเศษ ภาคบันฑิต และอื่น อื่น

จริงๆหัวข้อนี้ ผมนำไว้เป็นข้อมูลเบื้องต้น กะไว้ว่า จะนำมาเป็นวิจัยขอตำแหน่ง ผ.ศ. ( ผ.ศ.คือ ผู้ช่วยศาสตราจารย์นะครับ ไม่ใช่ย่อมาจาก ผัวศาสตราจารย์ ห้ามเข้าใจผิด ฮ่า ฮ่า ฮ่า ล้อเล่นนน ครับผม )

แต่เนื่องจากว่า มันน่าจะมีประโยชน์อยู่บ้างให้ชาวไกลบ้าน ไว้อ่านสนุกๆ น่ะครับ ซึ่งหากมีข้อผิดพลาดอะไรก็กราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

เดี๋ยวมาต่อ

ว่างๆคุยกัน

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 54 23:05:59

จากคุณ : Kamollanla
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 54 22:47:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com