Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีครับ! มีเพื่อนคนไหนบินไปCambridge วันอาทิตย์หน้าบ้างครับ แล้วมีใครรู้จักที่พักดีดีบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ! มีเพื่อนคนไหนบินไป Cambridge วันอาทิตย์ที่14ส.ค.นี้บ้างครับ? คือผมจะไปเรียนภาษาอ่ะครับ! แต่ปัญหาตอนนี้คือบางทีผมอาจต้องย้าย residence ครับ เพราะทางเอเจนซี่แจ้งมาว่า ผมจองที่พักได้แค่2 วีคแรกเอง จากนั้นผมอาจจะต้องย้ายเข้าโฮสแทนครับ (ซึ่งไม่อยากเลย กลัวกฎระเบียบเยอะ) แล้วอีกอย่างกลัวของหายด้วย เพราะทางเอเจนซี่บอกผมว่า บ้านที่ผมอาจจะต้องไปพักไม่มีกุญแจล็อคห้อง ซึ่งเพืื่อนของผมเคยโดนมาแล้ว (แต่เป็นโฮสอื่นๆ) เอเจนบอกผมว่า ของแบบนี้อยู่ที่ดวง ได้โฮสดีก็ดีไป ถ้าโฮสระเบียบเยอะ ก็อึดอัดหน่อย แต่ทางที่ดี หาเรสซิเดนซ์อยู่จะสบายกว่า เอาไงดีครับ! หรือผมจะไปเดินหาดาบหน้าดีครับ!

จากคุณ : เก้าอี้สีเทา
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 54 05:22:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com