Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยเรื่องการแก้ไข DS-160 ครับ T_T ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่องคือ ก่อนหน้านี้ผมกรอกวันเดินทางไป ไม่แน่ใจว่า 16-25 NOV หรือ 18-28 เพราะตอนนั้นยังไม่แน่ใจว่าจะลางานได้ช่วงไหน แล้วก็จองวันสัมภาษณ์ไปแล้ว (แล้วก็เลื่อนไปแล้วหนึ่งครั้ง ดังนั้นผมเลื่อนไม่ได้อีกแล้ว) แต่ปรากฏว่าวันนี้รู้แน่ชัดแล้วว่าได้ไปช่วง 18-28 NOV ผมเลยกำลังกังวลว่าผมควรจะกรอกใหม่แล้วก็ไปซื้อพินใหม่ นัดสัมภาษณ์ใหม่ดีไหมครับ? เพราะผมไม่แน่ใจว่าเรื่องวันที่เดินทางนี่เค้าซีเรียสมากน้อยแค่ไหน รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ T_T

จากคุณ : สามเหมียว
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 54 22:53:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com