Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนถามครับว่า สถานการณ์โรงไฟฟ้านิวเคลียร์ฟุกุชิมะ เป็นไงบ้าง เมษาปีหน้าจะไปเที่ยวแถวนั้นอ่ะครับ ติดต่อทีมงาน

เรียนถามครับว่า สถานการณ์โรงไฟฟ้านิวเคลียร์ฟุกุชิมะ เป็นไงบ้าง เมษาปีหน้าจะไปเที่ยวแถวนั้นอ่ะครับ
คือ ประมาณต้นๆกลางๆ เมษา 2012 plan จะพาลูกสาวไปเล่นที่ spa resort Hawaiians อ่ะครับ เห็นว่าเพิ่งเปิด หลังจากเหตุการณ์แผ่นดินไหว และยังเปิดไม่หมดเปิดเป็นบางส่วน ควรไปไหมครับ เรื่องรังสีรั่วไหลเป็นไงบ้างแล้วครับ  ขอบคุณมากครับ
www.hawaiians.co.jp

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 54 20:20:59

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 54 20:19:43

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 54 20:18:40

จากคุณ : macpro777
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 54 20:17:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com