Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนค่ะ! กงศุลเมกายังไม่ส่งพาสปอร์ตกับวีซ่าให้เลยค่ะผ่านมา1เดือนแล้วว ติดต่อทีมงาน

คือสัมภาษณ์วีซ่าF1ของเมกาผ่านแล้ว เค้าบอกจะส่งพาสปอร์และว๊ซ่าคืนภายใน2อาทิตย์ ตอนนี้ยังไม่มีพัสดุส่งมาให้เลยค่ะ ได้ส่งemailไปทางembassyแล้วแต่ยังไร้การติดต่อกลับ โทรไปที่กงศุลแผนกวีซ่าแล้ว เค้าก็แนะนำให้เรื่องทางเมลล์(ก็ส่งไปแล้วตั้งแต่แรกละ) และให้โทรไปถามที่ไปรษณีย์รองเมือง กลับโทรไม่ติด"หมายเลขนี้ระงับการติดต่อชั่วคราววว" ดิฉันจะทำยังไงดีคะ จะบินสิ้นเดือนนี้แล้วว ขอผู้รู้ช่วยแนะทีค่ะ

จากคุณ : sAiLoMkA
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 54 14:04:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com