Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[วีซ่าอเมริกา]ช่วยเช็คเอกสารทีค่ะ จะไปสัมภาษณ์วันมะรืนนี้แล้ว ^^ ติดต่อทีมงาน

จะไปสัมภาษณ์วีซ่า B2 วันพุธที่ 16 นี้ค่ะ แต่ยังกลัวๆว่าเอกสารจะยังไม่พร้อม
ตอนนี้มี....
1.DS160 (confirmation)
2.ใบยืนยันการนัด
3.พาสปอร์ต
4.ใบรับรองจากสถานศึกษา
5.transcript
6.รูปถ่าย
7.ใบเสร็จค่าธรรมเนียม
8.ซองจดหมาย (ทำที่เชียงใหม่น่ะค่ะ)
9.statement ของแม่ 2 บัญชี + 1 book bank (ตัวจริง)บัญชีนี้ไปขอไม่ทันค่ะ

เอกสารเท่านี้เพียงพอหรือเปล่าคะ (ทำไมรู้สึกว่ามีน้อยจัง)

*เพิ่มเติม หนูเป็นนักศึกษา จะไปเที่ยวหาเพื่อนที่เรียนที่นู่นช่วงปิดเทอม ในใบ DS160 ก็กรอกข้อมูลเพื่อนไป แต่ไม่มีจดหมายเชิญจะเป็นอะไรไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ตื่นเต้นมากๆ

และขอให้หนูโชคดี ^______^

เพิ่มเติม
ตั้งใจจะไป 3 เดือน (นานไปมั้ยคะ -*-)

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ย. 54 18:50:44

จากคุณ : SuperRaisin
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 54 21:59:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com