Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปวดฟัน(คุดมั้ง) ทำยังไงดี ติดต่อทีมงาน

ปวดฟัน อ่ะครับ ทำยังไงดี

ใช้ประกันสุขภาพ ได้มั้ยอ่ะครับ จ่ายแค่สามสิบเปอร์เซน
แล้วมันถ้ามันลดแล้วจะเหลือเท่าไร

แล้วไป รพ กับไป คลินิก อันไหนถูก กว่ากันครับ
ตอนแรกว่าจะไป รพ ของ มหาลัย แต่มันน่าจะมี ขั้นตอนมากกว่า คลินิก ทั่วๆไป แน่เลย

หรือว่า รอไป ถอนที่ไทย เลยทีเดียวถูกสุด เพระาเดี๋ยว มีนา อาจะกลับไปครับ ปิดเทอม ตอนนั้น

เพราะ มันก็ไม่ได้ปวดมากเท่าไร แต่ ก็ แค่รู้สึกลำคาญๆบากที

ปล เป้นนักเรียนนะครับ
เรียนอยู๋ที่ มหาลัย นิงาตะ อ่ะครับ

ปลสอง
เมื่อ สอง ปีก่อน เคยไป ขุดหินปูน แล้วเค้าก็บอกแล้วว่า มีฟันคุดจะถอนมั้ย แต่เค้าก็บอกว่า มันอาจจะไม่ปวดก็ได้ เพระา เราดัดฟันเข้าที่หมดแล้ว แต่ถ้าปดวแล้วค่อยมาถอน

ปล สาม อยู๋แลป นะครับ พิมผิดพิมถูก ขออภัยด้วย

จากคุณ : หมูอูด ANA
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 19:00:19 A:153.120.22.138 X: TicketID:321323

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com