Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต่อโทinterior design ที่ RISD - Rhode Island School of Design ติดต่อทีมงาน

อยากต่อโทinterior design ที่ RISD - Rhode Island School of Design ค่ะไม่ทราบว่าค่าใช้จ่ายแพงมากมั้ย ? พอจะมีเพื่อนๆทราบกันมั้ยคะ

พึ่งจะจบตรีออกแบบภายในมา ตอนนี้ทำงานอยู่ กะว่าจะทำงานให้ได้ซัก 1 ปีแล้วค่อยต่อโทค่ะ
กะว่าจะไปปีหน้า 2013 ค่ะ

มีใครพอแนะนำ U เกี่ยวกับด้านออกแบบภายในที่ราคาค่อนข้างถูกและดีนอกเหนือจากนี้มั้ยคะ ?

อยากถามสภาพแวดล้อมที่ Rhode Island ด้วยน่ะคะ

สุดท้ายนี้ตอนนี้กำลังหาที่เรียนโทเฟลอยู่ช่วยแนะนำกันด้วยนะคะ :D

ขอบคุณนะคะ :3

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 54 10:17:01

จากคุณ : nanogakii
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 10:06:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com