Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องมีเหตุไป OSAKA ปีหน้าครับ ช่วยแนะนำ ONSEN ใน OSAKA หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ต้องมีเหตุไป OSAKA ปีหน้าครับ ช่วยแนะนำ ONSEN ใน OSAKA หน่อยครับ
คือว่าผมมีเหตุต้องไปเที่ยวครับผม แฮะๆ OSAKA ครับผม
อยากไปแช่ ONSEN สักครั้งครับ
เพราะปกติไป Tokyo ก็ Shop ตลอดๆๆๆๆ ไม่ได้หาที่เเช่เรย
ทีนี้ไป OSAKA ครับ
ทราบดีครับว่าไม่ใช่เมือง ONSEN แต่งบมีแค่ไป OSAKA ครับ
เพื่อนสมาชิกช่วยแนะนำ ONSEN ในOSAKA หน่อยค้าบบบบ
ขอบคุณคร้าบ

จากคุณ : the_sorest
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 54 23:06:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com