Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต่อโทอังกฤษ มหาลัยอันดับไม่ค่อยดี เพื่อจะมาสมัครงานธนาคารในไทยจะคุ้มมั้ย? ติดต่อทีมงาน

ถ้าไปต่อโทอังกฤษ มหาลัยอันดับไม่ค่อยดี แต่ตั้งใจจะทำเกรดให้ดีๆ แล้วกลับมาสมัครทำงานธนาคารในไทย มันจะคุ้มมั้ยครับ อยากรู้ว่าเขาจะสนใจอันดับมั้ยครับ ถ้าผมจะพยายามทดแทนด้วยการพยายามทำเกรดให้ดีๆ ภาษาให้แน่นๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...
ป.ล.เกรดน้อยมากครับ 2.04(จบวิศวะ)

แก้ไขเมื่อ 04 มี.ค. 55 08:33:05

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 55 21:48:45

จากคุณ : Elvis_X
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 55 17:04:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com