Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วีซ่าทำงานประเทศไอร์แลนด์ ติดต่อทีมงาน

ตามกระทู้เลยค่ะนายจ้างอยู่ที่ประเทศไอร์แลนด์ต้องการจ้างเราไปทำงานเป็นพี่เลี้ยงเด็กให้เึค้าที่โน่น อยากทราบค่ะว่าถ้าต้องการจะไปทำงานที่โน่นอย่างถูกกฎหมาย ต้องขอวีซ่าประเภทไหน นายจ้างเค้าต้องเตรียมเอกสารอะไรให้เราบ้าง  

รบกวนพี่น้องชาวพันทิพย์ผู้มีประสบการณ์หรือมีความรู้เกี่ยวกับการขอวีซ่าทำงานของประเทศไอร์แลนด์ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Pilkyo_Oilly
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 20:27:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com