Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาขอคำแนะนำในการเลือกซื้อครีมค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะคุณแม่บ้านทุกท่าน วันนี้มีเรื่องมารบกวนนิดหน่อยค่ะ

ดิฉันเข้าสู่หลักสี่มาก็หลายปีแล้วเลยเริ่มมีริ้วรอยเพิ่มขึ้นมากมาย สองสามปีมานี้มันมาเร็วมากค่ะ
รู้สึกว่าตัวเองแก่ลงไปเยอะเลยเมื่อย้อนกลับไปดูรูปเก่า ๆ เมื่อ 3-4 ปีก่อน
วันนี้เลยมาขอคำแนะนำจากคุณแม่บ้านว่าสาวใหญ่วัยอย่างดิฉันนี้ควรใช้อะไรบ้างคะ?

"หน้ามีรอยหลุมสิว รอยตีนกา กระเล็กน้อย ผิวผสมค่อนไปทางมัน"

เริ่มที่ครีมบำรุงกลางวัน ครีมกันแดด

และตามด้วยครีมบำรุงกลางคืน

วิตามินเสริมที่ควรกิน

ผิวตัวแห้ง ผมร่วงและแห้งกรอบ กินหรือใช้อะไรดีคะ?

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : หนึ่งนางนี้
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 55 01:19:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com