Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โรงเรียนหัดแต่งหน้าและสถาบันแลกความงาม ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไม่ได้อยู่บ้านเลยค่ะ ผลุบเข้าผลุบออกทังวันแต่ก็ติดตามกระทู้โน้นอย่างกระชั้นชิดนะเออ เห็นว่ากระทู้โน้นมันชักจะเริ่มยาวแล้วเลยเปิดกระทู้ใหม่ให้มาลั๊นลากันที่นี่แทน  ขอเปิดกระทู้ด้วยการส่งการบ้านแต่งหน้าเลียนแบบคุณหนึ่งจากกระทู้โน้นเลยนะคะ ในขณะเดียวกันก็ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านที่อุตส่าห์เข้ามาโพสรูปตัวเอง เข้ามาเม้าท์กัน และขอกรี๊ดดังๆให้คุณแอน annachan ทาปากแดงแล้วดูเข้ากั๊นเข้ากัน ไฮโซมากค่ะ หน้าตาสวยดูดีมีชาติตระกูลทีเดียวเชียว

ขอให้สาวน้อยสาวใหญ่เข้ามาหนุกหนานกันต่อในนี้ได้เลยค่ะ แต่มีข้อแม้ว่าควรมาพร้อมหน้าอันงดงามนะจ๊ะ แต่งมาให้เพื่อนๆช่วยกันติชม อย่าให้คนอื่นว่าได้ว่าพวกเรานั้นแก่แล้วแก่เลย ให้รู้ซะบ้างว่าคนห้องนี้น่ะ อ้ะจ้า สวยๆทั้งนั้น ไม่ได้โม้ย่ะ พูดเรื่องจริง อ่ะดูรูปหัวหน้าห้องซะก่อนข้างล่างนี่เลย

จากคุณ : Gisele
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 02:34:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com