Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครอยู่ LA หรือใน USA ช่วยแนะนำเครือข่ายโทรศัพท์ให้ผมหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ผมมี I-Phone 4 จากเมืองไทยมาครับ ตอนนี้ใช้เครือข่ายของ T-Mobile อยู่ เป็นแบบ Prepaid เดือนละ $55 (+tax) ก็จะเป็น unlimited text,talk,data ครับ แต่สัญญาณช้ามากๆครับเป็น EDGE เอง ผมเลยอยากจะเปลี่ยนเครือข่าย ไม่ทราบว่าจะใช้เครือข่ายอะไรดีครับที่เป็นสัญญาณ 3G or 4G ครับ แล้วรายเดือน+รายละเอียดของ Package เป็นอย่างไร ใครพอทราบ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ai_boat
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 05:45:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com