Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้องการบริจาคหนังสือค่ะ ติดต่อทีมงาน

1. หนังสือภาษาอังกฤษ เป็นชุด พร้อมเทป 16 ม้วน สำหรับเด็ก
2. หนังสือ TOEFL Barron edition 11 (ed เก่าแล้วค่ะ)
3. หนังสือ TOEFL official guide edition 1(ed เก่าแล้วค่ะ)
4. หนังสือ IELTS to success พร้อมเทป
5. หนังสือ GMAT Review ed 10 (เป็นซีรอกค่ะ)
6. ชีท TOEFL, IELTS
7. หนังสือคำศัพท์ TOEFL
8. นิยายภาษาอังกฤษสำหรับเด็กมัธยม
9. หนังสืออ่านเล่นทั่วไป

ท่านไหนสนใจ รบกวนติดต่อมาได้ค่ะ ว่าจะมารับที่ไหน ก่อนวันที่ 18 มิ.ย. นะคะ จขกทจะเดินทางไปเรียนต่อแล้ว เอาไปบริจาคโรงเรียนตามต่างจังหวัดหลายโรงเรียนแล้ว แต่หนังสือตามรายชื่อข้างบน คิดว่าเป็นหนังสือเฉพาะเลยอยากให้คนที่ได้ไปได้ประโยชน์จริงๆ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : greenka
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 55 17:28:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com