Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยว ตุรกี ใช้ official passport ได้มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ผมทำงานอยู่บาเรนห์ ใช้ official passport มาที่นี่ครับ

วางแผนกับเพื่อนคนไทย จะไปเที่ยวตุรกีกันก่อนกลับไทย

ผมลองดูในรายชื่อประเทศที่ Thai official passport ใช้ได้ มีตุรกีครับ
แต่เล่มแดงจะต้องขอวีซ่าก่อน ซึ่งผมไม่ได้ขอไว้ครับ

อยากถามว่า ถ้าผมใช้ official passport เพื่อไปเที่ยว ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ข้างแก้วกาแฟ
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 55 14:45:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com