Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมบ้าไปหรือป่าวครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเขียนไม่เก่งบรรยายภาษาสวยๆ ไม่เป็นขออภัยถ้าอ่านแล้วทำให้งงนะครับ
      ปัจจุบันรายได้ตกเดือน 2ล้านบาท แต่เครียดมากและคนต่างชาติทำไม่ได้ ผมเลยเลือกที่จะทิ้งธุรกิจที่บ้านทำใจได้แล้วเลยทิ้ง ที่บ้านตอนแรกก็เสียดายตอนหลังก็ยอม ผมทิ้งรายได้นั้นเพื่อกลับไปญี่่ปุ่นใหม่หางานใหม่คงไม่พ้นงานใช้แรงงานชัวร์คิดแล้วตัวผมคงบ้าแน่นๆ กลับไปเที่ยวนี้มีเงินเก็บน่าจะ 50 ล้านไทย กับรายได้ในไทยน่าจะ 1แสนบาทไทย ผมบ้าไปแล้วครับ ทั้งที่รู้ว่ากลับไปต้องทํางานแรงงานกรรมกรชัวร์แต่ยังกลับไป  แอบกลับแบบ ไม่ให้พ่อแม่ภรรยารู้ เคยผิดสัญญาว่าจะไม่กลับไทยพ่อภรรยาเลยโกรธ 555
แต่คราวนี้ตั้งใจว่าจะย้ายและไม่กลับมาอยู่ไทยอีกเลย
  ผมบ้าไปหรือป่าวครับ ผมไม่สามารถบอกหรือปรึกษาคนใกล้ตัวได้

จากคุณ : OSAKA_BOY
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 13:12:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com