Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ แวะมาขอบคุณพี่ๆห้องไกลบ้าน ++ ติดต่อทีมงาน

จากที่ผมได้มาโพสถามเกี่ยวกับการขอวีซ่าอเมริกาและได้รับคำแนะนำจากพี่ๆห้องนี้เป็นอย่างดี ตอนนี้ผมจัดการทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว พร้องเดินทางพรุ่งนี้ (1-07-2012) Korean Air 23.45 ไปต่อเครื่องที่ Seoul แล้วต่อไป JFK ตอน 10.20 ครับ จึงถือโอกาสนี้มาขอบคุณและขอตัวไปเที่ยวก่อนนะ อิอิ (กลับ 12 สิงหา ไฟล์ทบ่ายกี่โมงจำไม่ได้ Korean เหมือนเดิม)

ด้วยความเคารพ
ขอบคุณและสวัสดี

จากคุณ : Ravland
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 55 14:55:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com