Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สัมภาษณ์วีซ่า F1 ติดต่อทีมงาน

ตามกระทู้เลยครับ กำลังจะสัมภาษณ์วีซ่า F1 วันพฤหัสนี้ครับ
1. อยากทราบเอกสารที่ต้องใช้ ตอนนี้ DS160 ,Sevis fee, I 20, Financial statement,รูปถ่าย ควรจะต้องนำเอกสารอื่นๆไปอีกมั้ยครับ

2. คำถามที่จะต้องถามหลักๆมีอารายบ้างครับ

3. กำหนดนัด 8 นาฬิกา ควรไปตั้งแต่เวลากี่โมงครับ

4. จำเป็นต้องใส่สูทมั้ยครับ

ขอบคุณพระคุณพี่น้องไกลบ้านเป็นอย่างสูงครับ

จากคุณ : pope
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 00:51:10 A:58.8.43.128 X: TicketID:363907

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com