Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝรั่งถอดกางเกงให้ดูก้น ตอนคุย Skype มันเป็นการสร้างมิตรภาพจริง ๆ หรือ ค่ะ ติดต่อทีมงาน

น้องชายมาปรึกษาหนูว่า พี่เขยฝรั่ง ไม่ใช่สามีหนู เป็นคนอเมริกัน
ทุกครั้งตอนคุยทาง Skpye

ชอบถอดกางเกงโชว์ก้น ไม่ใส่กางเกงในด้วยค่ะ แล้วบางทีทำท่าตลก
แบบ สไปเดอร์ ปล่อย ใยแมงมุง
น้องหนูมันก็งง ถอดกางเกงโชว์ก้น ทำไมต้องทำแบบนั้น หมายความว่าอะไร

พี่สา่วก็งง ก็เลยถามว่า ทำไมต้องทำแสดงแบบนี้
ฝรั่งตอบว่า อยากสร้างความสนิทสนม แบบว่า เป็นกันเองมากกว่าค่ะ

ฝรั่งเค้าเป็นแบบนี้กันทุกคนหรือเปล่า หนูก็ไม่เข้าใจฝรั่ง ฝรั่งอายุ ประมาณ 30 ปี กว่า ๆ เกือบ 40 ปี ค่ะ

น้องชายมันก็สงสัย เราเองก็ควรแสดงโชว์ก้นโต้ตอบเค้าบางดีไหม เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ ถ้าทำจริงหนูก็มีหวังงานเข้า แต่หนูยังไม่เคยเห็นก้นเค้านะค่ะ
น้องชายได้แต่หัวเราะ ยิ้ม ๆ ชอบใจ ทำให้ตลก ๆ เพราะไม่รู้จะโต้ตอบอย่างไร

สรุป ถอดกางเกงโชว์ก้น หมายความว่าอะไร
ฝรั่งคนอื่นเค้าทำกันหรือเปล่าแบบนี้
เราควรโต้ตอบถอดตามไหมค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบมากค่ะ

ลืมค่ะ บางทียกเท้าด้วยค่ะ โดนพี่สาวว่าเลยค่ะ แล้วฝรั่งก็ขอโทษยกมือไหว้ ว่าเขาไม่รู้ว่าเป็นแบบนี้ แต่โชว์ก้น ทำประจำเหมือนเดิม

จากคุณ : อยากเปิดหูเปิดตา
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 55 17:08:42 A:124.122.181.138 X: TicketID:224345

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com