Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยู่อเมกาค่ะ ตามหากาแฟinstantเป็นกระป๋องยี่ห้อ caffe d'amore ติดต่อทีมงาน

เมื่อหลายอาทิตย์ก่อนได้ลองกินกาแฟinstantจากที่คนไทยที่รู้จักซื้อมาค่ะ ยี่ห้อ caffe d'amore เป็นกระป๋องสีฟ้าๆได้กินแล้วติดใจมากเลยค่ะ เป็นรส frappe freeze mocha ทำได้ทั้งร้อนและเย็น ทีนี้ก็ไปถามคนไทยคนนี้ว่าเค้าซื้อมาจากที่ไหน จะได้ไปซื้อตามบ้าง เค้าก็บอกว่าจำไม่ได้ น่าจะเป็น albertson ไม่ก็safeway เราก็เลยลองไปไล่หาดูทั้งสองที่นี้ค่ะ แต่หาไม่เจอ บอกตามตรงว่าชอบมากๆและอยากซื้อไว้กินค่ะ ทีนี้จะซื้อในonlineก็เสียดายค่าshippingเพราะมันไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่ ตัวกาแฟไม่เท่าไหร่แต่ค่าส่งแรงเชียว เลยอยากหาซื้อตามsupermarketมากกว่าค่ะ มีลิงค์ให้เพื่อนๆดูนะคะว่าหน้าตากระป๋องมันเป็นยังไง ถ้าใครทราบว่ามีขายที่ร้านไหน ยังไงรบกวนบอกด้วยนะคะ ตามหามาเป็นเดือนแล้วค่ะ อยากกินมากเลย ตัดใจซื้อออนไลน์ไม่ได้จริงๆ อ้อ เราอยู่ฝั่งwestค่ะ
ขอบคุณนะคะ

http://www.google.com/search?hl=en&q=Caffe+D'Amore+Frappe+Freeze+mocha&bav=on.2,or.r_gc.r_pw.r_cp.r_qf.&biw=1920&bih=873&um=1&ie=UTF-8&tbm=isch&source=og&sa=N&tab=wi&ei=VGYcUL6vDqf5igKBm4GQCw

จากคุณ : blueberrymuffin
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 55 07:06:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com