Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำเว็บไซต์สำหรับจองตั๋วหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราอยู่นิวยอร์กค่ะ ธค นี้มีแผนจะกลับเมืองไทย แต่ดูราคาตั๋วแล้วโหดมากๆ เลย
ปกติเราจองตั๋วผ่านเว็บ student universe และบินกับ Emirates ราคาพอรับได้
มาปีนี้เห็นราคาแล้วจะเป็นลม 2000 เหรียญขึ้นทั้งนั้นเลย
มีใครพอจะแนะนำเว็บไซต์ที่ขายตั๋วถูกๆ ให้เราหน่อยได้ไหมคะ ของสายการบินอะไรก็ได้ ไม่เกี่ยงแล้วค่ะ
แต่เราจะเดินทางกับลูกชายนะคะ ถึงเดือน ธค ลูกชายจะอายุ 7 เดือนพอดี จะพาไปเยี่ยมตากับยายเป็นครั้งแรกค่ะ

*** ถ้าผิดกฎอย่างไร รบกวนหลังไมค์มาก็ได้นะคะ จะเป็นพระคุณมากค่ะ ***

จากคุณ : i will be fine.
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 55 05:32:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com