Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเป็นความรู้ค่ะ โรบินฮู้ดทำไมถึงกลับไทยไม่ได้คะ ติดต่อทีมงาน

ถามเป็นความรู้เฉยๆนะคะ

พอดีไปอ่านในบล็อคตามเวบต่างๆ
บางคนเป็นโรบินฮู้ด มักจะบ่นเรื่องสิทธิที่ไม่เท่าเทียมกัน
เนื่องจากอยู่โดยไม่ถูกต้อง
แบบนี้คือเรากลับไทยหรือประเทศตัวเองไม่ได้เหรอคะ

สงสัยว่าที่กลับไม่ได้ เพราะอะไร
เช่น จะโดนจับที่ตม. หรือถ้าออกแล้วจะกลับมาไม่ได้อีกตลอดไป
อาจเสียโอกาสในการทำมาหากิน?

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Keep Discovering
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 10:33:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com