Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครทำงานอยู่ที่ออสเตรเลียบ้างครับ รบกวนมาเเชร์ประสบการณ์กันหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

เเชร์กันนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ให้คนอื่นๆที่กำลังหางาน รวมทั้ง ผมด้วยครับ

ประวัติส่วนตัวผมครับ (ไม่อยากอ่าน ข้ามได้ครับ ฮ่าๆๆๆ)

ผมกำลังจะจบตรีสาขา finance ที่เมลเบิน ครับ
กำลังคิดอยู่ว่าจะขอวีซ่าทำงานต่อหลังเรียนจบ
อยากทราบการหางานสาขาที่เรียนมานี้
เเต่ไม่มีข้อมูลการหางานเท่าไหร่เลยครับ

ว่าถ้าเรียนจบสาขานี้
พอทำงานเเบบไหน ที่ไหน ได้บ้างครับ
สำหรับผมไปเมืองไหนก้ได้ครับ
เเต่ถ้าเป็นไปได้ อยากอยู่เมลเบิน กับ ซิดนี่

ปล. คนที่ทำงานสาขาอื่นก็เเชได้นะครับ
เพราะจะได้เป็น ความรู้ให้คนอื่นๆที่หางานที่ออสเตรเลียครับ

สุดท้ายนี้หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์ให้สมาชิกท่านอื่นไม่มากก็น้อยครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 55 21:45:33

จากคุณ : applecc
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 21:44:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com