Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนังสือโทเฟลของ Barron หรือ ETS อันไหนดีกว่ากันคะ? ติดต่อทีมงาน

กำลังคิดๆ ว่าจะลองอ่านเองดูก่อน เพื่อนแนะนำมาสองเล่มนี้ค่ะ ไม่รู้ว่าอันไหนดีกว่ากัน และราคาเท่าไหร่ (หา ETS ไม่เจอเลยค่ะที่ศูนย์หนังสือจุฬา เห็นแต่ Barron)

รบกวนบอกราคา พิกัดร้าน และเล่มไหนดีกว่ากันค่ะ (มีงบซื้อได้แค่เล่มเดียวค่ะ)

เทียบกับไปเรียนที่อ.สงวน อ.ดวงใจ (ขอเป็นสองที่นี้แล้วกันนะคะ เพราะเท่าที่อ่านรีวิวมา สองที่นี้ดูจะเหมาะสมกับสถานะตอนนี้มากที่สุด) คิดว่าควรไปเรียนดีกว่าหรือหาหนังสือมาอ่านเองดีกว่ากันคะ

เพิ่มเติม

อ.สงวน สนใจคอร์สศัพท์ และการอ่านของคอร์สโทเฟลค่ะ

อ.ดวงใจ สนใจคอร์สเขียนโทเฟลค่ะ (แต่ถ้าคอร์สการอ่านดี รบกวนแนะนำด้วยนะคะ)

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : lilium
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 08:12:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com