Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ป้าย HOLLYWOOD SIGN ติดต่อทีมงาน

ขอสอบถามหน่อยค่ะ  คือว่าอยากจะถ่ายรูปกับป้าย  Hollywood  Sign  ในระยะใกล้ที่สุดนะค่ะ  อยากทราบว่าต้องไปเส้นทางไหนคะ   และจุดถ่ายรูปตรงไหนที่สวยๆ บ้าง  พอดี search หาจาก google เค้าบอกว่าให้ไปถ่ายที่  mount lee  ใช่หรือมั๊ยคะ   อยากถ่ายแบบว่าใกล้ๆ แบบตามภาพนี้นะค่ะ  (เครดิตภาพจาก google)

และช่วยแนะนำที่เที่ยวโดยทั่วๆ ไป แถวบริเวณ Hollywood   Los  Angeles  ด้วยก็ดีค่ะ   และมีจุดตรงไหนที่จอดรถได้ฟรีบ้างคะ  เพราะอยากจะจอดรถไว้แล้วก็เดินๆ  แถวๆ Walk  of  Fame  หรือที่เที่ยวบริเวณนั้นๆ นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : very_berry
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 55 01:38:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com