Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ รบกวนสอบถามคนที่ทำงานร้านอาหารไทยใน New York หน่อยค่ะ +++ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากว่า จขกท อยากทำงานร้านอาหารไทยที่ นิวยอร์ค ก็เหมือน ๆ คนอื่นนั้นและค่ะ ที่นี้อยากทราบว่าถ้าเราจะไปหางานนี้เราต้องตระเวนหาแถวไหนดีค่ะ ที่พอจะแนะนำ สำหรับคนที่ไม่มีคนรู้จักใน อเมริกา และอยากได้ที่พักที่ราคาไม่แพงนะคะประมาณไม่เกิน 450 US ต่อเดือนพอจะมีไหมค่ะแถวที่ ควีน หรือที่เดินทางสะดวกติดรถไฟฟ้า นะค่ะ ขอความกรุณาจากพี่ ๆ ใน ไกลบ้านด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ป.ล.ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะอยากทราบจริง ๆ ถ้ามีอะไรแนะนำก็จะขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ถ้าใครไม่สะดวกจะหลังไมล์มาก็ขอบพระคณมากนะค่ะ ต้องการคำแนะนำจริงๆ ค่ะ

จากคุณ : แป้งตัวเล็ก
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 20:53:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com