Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครไปเรียนต่อประเทศอังกฤษในระดับปริญญาตรี คนเดียวมั้งค่ะ? ติดต่อทีมงาน

ชอบ (0 คน)
  ชอบมาก (4 คน)

0.00%
  ชอบ (0 คน)
 100.00%
  ชอบมาก (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 4 คน

อยากไปศึกษาต่ออังกฤษในระดับป.ตรีค่ะ ไปคนเดียว
อยากรู้ว่ามีใครไปอยู่คนเดียวบ้าง? อยากรู้ประสบการณ์ต่างๆ ว่าอยู่คนเดียวเป็นยังไงบ้างลำบากมากมั้ย ต้องทำงานพิเสษด้วยใช่มั้ยค่ะ?

ตอนนี้กำลังดูๆทุนอยู่ไม่รู้ว่าจะได้รึเปล่า T_T หลายคนบอกว่าให้ไปเรียนต่อในระดับป.โท แต่ไม่อยากรอค่ะอีกอย่าง อยากเรียนพวกสาขาศิลปะ พวกออกแบบแฟชั่น มันไม่จำเป็นต้องเรียนป.โท

อยากทราบเรื่องราวประสบการณ์หลายๆอย่างของคนที่ไปเรียนคนเดียว ตั้งแต่ตอนไปเลยน่ะค่ะ
ขอคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : BIEWPRM
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 55 19:26:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com