--------วอนขอความกรุณา แนะนำข้อมูลก่อนไปเที่ยว-------

ได้อ่านกระทู้พี่ความฝันและชมภาพแล้วก็เลยอยากจะถามเรื่องเที่ยวโตเกียวดีสนี่แลนด์

ในกระทู้มีบอกถีงตั๋ว Fast Pass เค้าใช้งานยังไงเหรอครับ

แล้วก็ได้ข่าวมาว่าเครื่องเล่นต้องไปจองก่อนล่วงหน้าจะดี
    แต่เท่าที่ดูแล้วมีเครื่องเล่นอะไรแนะนำบ้างไหมครับจะได้วิ่งไปจองถูก

ดีสนี่แลนด์เค้ามีระบบตั๋วยังไงเหรอครับ เพราะว่าได้ยิน ว่าใช้วีซ่าอะไรเหรอครับ งงนิดๆๆครับ

จากคุณ : Debu Kus - [ 20 ส.ค. 46 22:18:54 ]