^ ^จะส่งสุนัขจากเมืองไทยมาอเมริกาตีองทำอย่างไรคะ

คือว่าอย่างที่บอกแหละค่ะ ว่าจะให้ที่บ้านส่งสุนัขมาจากเมืองไทยมาที่นี่(อเมริกา)ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าค่าใช้จ่ายเป็นอย่างไรแล้วเวลาส่งมานี่ต้องทำยังไง ไปรับที่ไหน สุนัขเราจะโดนกักตัวไว้มั้ย มีใครพอรู้รายละเอียดบ้างไหมคะ ตอนนี้อยู่ที่wisconsin madison อะค่ะสว่นเจ้าหมาน้อยเป็น พันธ์ชิสุอายุปีนึง ตัวไม่ค่อยใหญ่มาก ไงๆรบกวนบอกทีนะคะ เพราะไม่รู้อะไรเลย ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : xie - [ 1 ก.ย. 46 09:28:28 ]