เมือง nelson ประเทศนิวซีแลนด์ ใครเคยไปมาแล้วบ้างคะ กำลังจะไปเรียน summerค่ะ

เมืองนี้เห็นว่าเป็นเมืองที่เงียบๆ ค่าครองชีพคงจะถูกกว่าเมืองใหญ่ๆ พี่ๆที่นี่มีใครเคยไปมาแล้ว ช่วยเล่าประสบการณ์ ให้ฟังบ้างได้มั้ยคะ เพราะ ปิดเทอม เดือน มีนาคมนี้ จะไปเรียนภาษาค่ะ หรือ มีข้อแนะนำยังไงก็ช่วยๆหนูหน่อยนะคะ เพราะไม่เค้ยไม่เคยไปจริงๆค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ปังปัง - [ 11 ก.ย. 46 17:02:08 A:161.200.131.183 X: ]