***Tokyo***จะไปเที่ยวเดือนหน้าค่ะ ขอคำแนะนำเส้นทางน่าเที่ยว

เคยไปกับทัวร์แล้วค่ะ คราวนี้อยากไปตะลุยเอง คงพักอยู่ที่โตเกียวตลอด มีเวลาประมาณ 1 อาทิตย์ ตอนนี้กะว่าจะไป 1. มอเตอร์โชว์ 2. ดิสนีย์ซี 3. ยูนิเวอร์แซล

แล้วก็มีเวลาเหลืออีก 3 วัน กะจะไปเดินแถวๆ อากิฮาบาร่า และอื่นๆ ที่ยังนึกไม่ออก

มีที่ไหนแนะนำมั้ยคะ อยากเดินดูแบบตื่นตาตื่นใจ ไม่เน้นช้อปปิ้ง เว้นแต่ว่าราคาถูกกว่าซื้อที่ กทม.อ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : กัลปังหา - [ 15 ก.ย. 46 14:39:25 ]