ค่าใช้จ่ายหนึ่งวันในโตเกียว

จะตามสามีไปเที่ยวน่ะค่ะ ทีนี้ไม่ทราบว่าจะแลกเงินสดไปเท่าไหร่ดี สำหรับใช้จ่ายค่าอาหารขนาดกลางๆสามมื้อ ค่ารถไฟไปไหนๆบ้าง แล้วเผื่อซื้อของเล็กๆน้อยๆ กินขนมบ้าง อะไรประมาณนี้ล่ะค่ะ เอาขนาดพอใช้สบายๆต่อคนในหนึ่งวันน่ะค่ะ (แล้วถ้าแบบประหยัดๆๆนี่ประมาณเท่าไหร่คะ)

แล้วถ้าจะไปทานอาหารมื้อใหญ่อร่อยๆซักมื้อนี่ ราคาอาหารต่อหัวประมาณเท่าไหร่ค่ะ

แล้วตอนนี้หนาวมากละยัง จะไป 25 นี้น่ะค่ะ แล้วตอนนี้ต้องใส่เสื้อผ้ายังไงบ้างคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : ป้าเองจ้ะ - [ 14 พ.ย. 46 14:43:44 ]