รบกวนพี่ๆแม่บ้านที่เคยจดทะเบียนหน่อยค่ะ

คือโซบะกำลังจะจดทะเบียนสมรสน่ะค่ะ ตอนนี้ก้กำลังอยู่ในขั้นตอนเตรียมๆเอกสารอยู่ อยากรบกวนพี่ๆที่เคยจดทะเบียนในห้องนี้ที่พอจะมีตัวอย่างเอกสารที่แปลเป็นภาษาอังกฤษ(ใบรับรองความเป็นโสด ทะเบียนบ้าน สูติบัตร ) ใครพอจะมีบ้างคะ คือพูดตรงๆน่ะค่ะ โซบะขี้เกียจแปลเองน่ะค่ะ ที่สำคัญก้ไม่อยากเสียเงินจ้างเค้าแปลน่ะค่ะใช่ว่าถูกๆที่ไหน รู้ว่าห้องนี้มีคนใจดีเยอะเลยอยากมาขอของเก่าเอาแถวๆนี้ พี่ๆคนใดยังเก็บไว้อยู่รบกวนส่งให้โซบะด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : โซบะ (โซบะ) - [ 20 พ.ย. 46 00:43:52 ]