-`๏’- -`๏’- -`๏’- -`๏’- -`๏’- อยากหาข้อมูลเรียนภาษาอังกฤษที่ Georgia Tech. (Atlanta) ครับ-`๏’- -`๏’- -`๏’- -`๏’- -`๏’-

อยากหาข้อมูลเรียนภาษาอังกฤษที่ Georgia Tech. (Atlanta) ครับ และถ้าเป็นไปได้ อยากจะเรียนต่อด้าน คอมพิวเตอร์ที่นั่นเลย อยากได้คนคอยปรึกษาครับผม ใครเรียนอยู่ที่นั่นขอความกรุณาแนะนำด้วย หรือ ช่วยทิ้ง e-mail ไว้เผื่อติดต่อ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

จากคุณ : Merciless - [ 14 ม.ค. 47 12:54:13 A:24.214.45.133 X: ]