ใครมีประสบการณ์ที่ไม่ดีหรือได้ยินมาเกี่ยวกับการมีแฟนเป็นคนญี่ปุ่น

ช่วยแชร์ช่วยเล่าหน่อยสิครับ ทั้งชายหญิงญี่ปุ่น ทั้งที่ในตอนเป้นแฟนและแต่งงานกันแล้ว เพราะที่ผมอ่านมา ส่วนมากจะสมหวังกันทั้งนั้นเลยอ่ะ เลยอยากรู้ว่า ในห้องนี้ไม่มีคนที่ผิดหวังกับการแต่งงานหรือแต่งงานกับคนญี่ปุ่นเลยเหรอครับ

อยากอ่านเยอะๆ รบกวนแชร์ประสบการณ์หน่อยนะครับ ทั้งที่เกิดกับตัวเอง หรือพอเห็นได้ยินจากคนอื่น

จากคุณ : ฤา ชายญี่ปุ่นจะเป็นคนดีหมด - [ 23 ม.ค. 47 17:37:49 A:203.113.36.14 X: ]