ไปอังกฤษ แล้วจะเที่ยวยุโรปต่อครับ

รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
    คือผมกับเพื่อนจะไปเรียนภาษาที่อังกฤษ 8 สัปดาห์
    แล้วก็เที่ยวต่อ 2 สัปดาห์
    จองตั๋วแล้ว
    แต่มีปัญหาเรื่องที่พัก เพราะว่า
    พอเราจบคอร์สจากโรงเรียน เค้าจะไม่ให้เราอยู่ที่โฮสต์ต่อ
    คราวนี้ผมมีแพลนจะไป ฝรั่งเศสสักสามวัน
    อิตาลี 3-5 วัน ฮอลแลนด์อีกสัก สามวัน
    ทีนี้มันก็เหลืออีก 3-4 วัน
    ไม่ทราบว่าจะพักที่ไหนดีอะครับ ที่ถูกๆหน่อยอะครับแล้วคุณภาพดีๆอะครับ

อีกอย่างนะครับ เวลาที่เราไปที่อังกฤษ แล้วเราอยากไปฝรั่งเศสต่อเนี่ย หรือว่าที่อื่น เราจะไปซื้อพวกตั่วที่ไหนเหรอครับ กับพวก Agency ท่องเที่ยวที่นู่นหรือเปล่าอะครับ
    รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

จากคุณ : บีบีเอเอ - [ 31 มี.ค. 47 00:30:24 A:202.176.90.39 X: ]