===ตามคำเรียกร้อง IMPOSSIBLE IS NOTHING ของกระต่ายหวาน===

จัดให้ ฮิฮิฮิ...(ขอโทษนะคะ)

ไม่ได้ตั้งใจจะขี้จุ๊เบ่เบ๊....แต่สำหรับเรื่องของกระต่ายหวาน
    ก็ยังคง Nothing (at all) ต่อไปก่ะ

พอดีว่าช่วงนี้ได้อ่านบทความของคุณ "ยาโมเมะ" อย่าง
    ตั้งใจ และทำให้ย้อนคิดอะไรได้บางอย่าง ก็เลยอยากให้
    บทความที่บันทึกจากชีวิตจริงของคุณยาโมเมะ ได้เป็น
    ข้อเตือนใจ กำลังใจ ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านใน
    @Japan ทั้งท่านสมาชิกและท่านผู้มาเยือน ได้ฉุกคิด
    โดยเฉพาะอย่างยิ่งท่านผู้ที่กำลังขาดความหวังและกำลัง
    ใจ ลองหยุดเข้ามาอ่านบทความต่อไปนี้สักนิด วันละนิด
    วันละหน่อย น้อยๆ สะสมไปเรื่อยๆ และกระต่ายหวานมั่นใจ
    ว่าคนอ่านจะได้อะไรบางอย่างหรือหลายๆ อย่างแน่นอนค่ะ

ค่อยๆ อ่านนะคะ บทความจะเป็นตอนๆ ไป ซึ่งก่อนหน้านี้
    กระต่ายหวานก็ได้รับอนุญาตอย่างเป็นทางการจากคุณ
    ยาโมเมะ เจ้าของบทความชีวิตจริงเรื่องนี้เรียบร้อยแล้วค่ะ

อย่างน้อยเพื่อเป็นการดีท๊อกซ์อารมณ์ของผู้อ่านในวันนี้ได้
    ก็คงดียิ่งนัก....

ลองอ่านดูนะคะ...ชีวิตเป็นของคุณ เลือกเดินเองได้ ก็อยู่ที่
    คุณเท่านั้นที่จะเลือก..จะลอง..

รักทุกๆ คนค่ะ

smile smile smile smile smile smile smile smile smile smile

จากคุณ : Tai-Sarunya - [ 1 เม.ย. 47 16:14:51 ]