สมมุติว่าปีนี้สมัคร U ไปแล้วเค้าปฏิเสธ ปีหน้าจะตามตื้อสมัครต่อ เค้าจะดูของเก่ามั๊ยครับ

สมมุตินะครับ...สมมุติ ว่าปีนี้เราสมัคร Master Degree  U of XXX แล้วเค้าปฏิเสธมา เราไปเรียน  master ที่ U อื่น จบแล้ว จะมาตื้อสมัคร U of XXX อีกที...เค้าจะสนใจ เรื่องที่เราเคยโดนปฏิเสธมาแล้ว หรือว่าเค้าจะพิจารณา คุณสมบัติที่เราสมัครไปใหม่เลยครับ

ปล. ทั้งหมดนี้สมมุติทั้งนั้น ... อย่าคิดมาก

จากคุณ : Hidden Dragon - [ 9 เม.ย. 47 20:40:44 ]